Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Hilti TE 1000 AVR
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | TE 1000 AVR |
| Thương hiệu | Hilti – Liechtenstein |
| Công suất | 1600W |
| Nguồn điện | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1950 lần/ phút |
| Dây điện dài | 4 m |
| Loại mâm cặp dao | TE-S |
| Năng lượng tác động | 19.2 ft-lbs |
| Hiệu suất đục tối đa | 476 in³/ phút |
| Rung ba trục để đục vào bê tông | 5,0 m/ s² 1 |
| Hệ thống khử bụi có sẵn | TE DRS-B |
| Mức áp suất âm thanh phát xạ trọng số A | 85 dB (A) 2 |
| Kích thước | 710 x 141 x 305 mm |
| Trọng lượng | 11.8 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








